Admissions open for classes Nursery to 12th for the year 2020-21. For admission contact us @ 02622222000, 7359047711, 8347000401 email: principal@vibrantbardoli.org
Date Day Menu મેનુ
01/10/2019 Tuesday Kadhi,Rice,Plain Dal,Soyabean Lilva & Roti કઢી-ભાત, મોળી દાળ, સોયાબીન ના લીલવા, રોટલી
02/10/2019 Wednesday H o l i d a y ( G a n d h i J a y a n t i )  
03/10/2019 Thursday Khichdi,Kadhi & Sev-Khamni ખીચડી, કઢી, સેવ-ખમણી
04/10/2019 Friday Gravy Chola,Bhakhri, Lemon Rice & Buttermilk ગ્રેવી ચોળા, ભાખરી, લેમન રાઈસ, છાસ
05/10/2019 Saturday Dal-Dhokli, Steam Rice & Salad દાળ ઢોકરી, સ્ટીમ રાઈસ, સલાડ
06/10/2019 Sunday H o l i d a y  
07/10/2019 Monday Kadhi,Rice,Plain Dal,Brinjal-Tomato-Potato & Roti કઢી, ભાત, મોળી દાળ, રીંગણ-ટામેટા-બટાકા, રોટલી
08/10/2019 Tuesday H o l i d a y (D u s s e h r a )  
09/10/2019 Wednesday Chole,Puri,Salad & Buttermilk છોલે, પુરી, સલાડ, છાસ
10/10/2019 Thursday Veg. Fadda Khichdi,Kadhi & Dudhi Halwa વેજ. ફાડા ખીચડી, કાઢી, દુધી હલવો
11/10/2019 Friday Chevti Dal,Thick Chappati, Steam Rice & Salad ચેવટી દાળ, થીક ચપાટી, સ્ટીમ રાઈસ, સલાડ
12/10/2019 Saturday Tadka Dal,Rice,Punjabi Dum Aloo & Roti તડકા દાલ, રાઈસ, પંજાબી દમ આલુ, રોટલી
13/10/2019 Sunday H o l i d a y  
14/10/2019 Monday Dal,Rice,Lady's Finger & Roti દાળ, ભાત, ભીંડા, રોટલી
15/10/2019 Tuesday Kadhi,Rice,Plain Dal,Cauliflower-Green Peas & Roti કઢી, ભાત, મોળી દાળ, ફ્લાવર-વટાણા, રોટલી
16/10/2019 Wednesday Idli-Sambar & Chutney ઈડલી-સંભાર, ચટની
17/10/2019 Thursday Mix Veg Khichdi, Raita & Patra મિક્ષ. વેજ. ખીચડી, રાયતું, પાતરા
18/10/2019 Friday Dal,Rice,Ranguni Val & Roti દાળ, ભાત, રંગુનીવાલ, રોટલી
19/10/2019 Saturday Methi Thepla,Tomato Chutney,Masala Rice & Buttermilk મેથી થેપલા, ટામેટા ચટની, મસાલા રાઈસ, છાસ
20/10/2019 Sunday H o l i d a y  
21/10/2019 Monday Kadhi,Rice,Plain Dal,Potato-Peas-Spinach & Roti કઢી, ભાત, મોળી દાળ, આલુ-મટર-પાલક, રોટલી
22/10/2019 Tuesday Dal,Rice,Cabbage-Potato,Roti & Buttermilk દાળ, ભાત, કોબીજ-બટાકા, રોટલી, છાસ
23/10/2019 Wednesday Diwali Vacation 23-10-2019 to 12-11-2019  
24/10/2019 Thursday  
25/10/2019 Friday  
26/10/2019 Saturday  
27/10/2019 Sunday  
28/10/2019 Monday  
29/10/2019 Tuesday  
30/10/2019 Wednesday  
31/10/2019 Thursday  
To Top ↑